1. Hướng dẫn lấy số và check gái gọi Xem chi tiết
    Dismiss Notice

Gái gọi ngừng hoạt động TUYẾT NGÂN.. SIÊU MẪU CHÂN DÀI - SỞ HỮU KHUÔN MẶT XINH VÀ BODY GỢI DỤC

Thảo luận trong 'Gái Goi Cao Cấp Sài Gòn' bắt đầu bởi RAU SẠCH SG, 17/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. RAU SẠCH SG

RAU SẠCH SG
    Expand Collapse
    Nhà cung cấp

Đã từ rất lâu rồi mới tìm được 1 em hàng mà mình rất là ưng ý. Xuất thân của em nó vốn là gái PR 1 hãng thuốc lá, em có 1 khuôn mặt vô cùng xinh xắn đặc biệt em nó rất cao body cực kì đẹp, về sau mới biết em nó cao đến 1m66 nhìn vào vòng 1 và vòng 3 của em nó càng kích thích. Quen em nó được mấy ngày qua những tin nhắn đò đưa thì được biết năm nay em vừa tròn 20, học xong lớp 12 thi trượt đại học nhưng vẫn cố bám trụ lại nhưng với đồng lương ít ỏi nên cuộc sống cũng rất khó khăn lại thêm má ở quê đang bị bệnh cần tiền mua thuốc. Nghe thấy thế lòng thương hại và máu dê nổi lên bèn đánh liều gạ em nó đổi tình lấy tiền để trang trải cho cuộc sống. Em nó suy nghĩ đắn đo 1 lúc rồi cuối cùng cũng đồng ý. Phi ngay con ngựa sắt đến địa điểm để đón em rồi thẳng 1 phát ra hotel gần đó. Đến lấy phòng em nó có vẻ bẽn lẽn, mình liền cởi đồ và hôn nhẹ lên má rồi môi em. Mắt em nhắm nghiền lại, rồi dần dần mình cũng lột được hết quần áo em xuống. Lúc này chiêm ngưỡng mới thấy em nó có vòng 1 rất đẹp, to tròn, mình hôn từ cổ xuống ngực em, hít 1 hơi để cảm nhận được mùi vị của gái mới lớn như nào. Tay lần xuống dưới thì chao ôi, mới ở khúc dạo đầu thôi mà chym em nó đã ướt nhẹp. Ngẩng dậy nhìn thì thấy chym em rất đẹp, lông tơ vẫn còn lún phún, thèm quá ko chịu nổi cúi xuống thực hiện chiêu trò tevet, em quằn quại miệng rên khe khẽ trông rất kích thích. Được 1 lúc thì bảo em nó làm tình cho mình, em vừa làm mình vừa chỉ trông ngồ ngộ rất đáng yêu. Mình cũng ko dài dòng làm gì kẻo bác nào đọc phọt tinh thì chết nên vào phần đánh giá và hình ảnh cho các checker chiêm ngưỡng luôn:

Điếm chẩm Khách quan về em :

Nghệ Danh: TUYẾT NGÂN

SẢN XUẤT : 20T

Body: Cao 1m66, sở hữu làn da mát lạnh

(-.-): 9đ khá xinh, trang điểm nhẹ nhàng (do hợp gu mình nên mình chấm hơi thoáng)

(.)(.): 8,5 điểm không quá to nhưng nhưng đc cái chắc và là sp tự nhiên

).( : 8 điểm, mình dây, eo thon, e tập múa mà

(_,_) : 8đ mông không mụn, mịn, doggy sướng thôi rồi

\./ : 8đ lông lá gọn gàng, thơm tho sạch sẽ

SV :8đ thái độ nhẹ nhàng, nói chuyện thoải mái,BJ , HJ no wc

Số ĐT: 0906. 398. 084

Pass: Bạn Anh LEE

Rổ giá: 500k/1shot

Khu Vực quận tân bình

cam kết không tráo hàng - ko công nghiệp- ko bỏ bom checkerviet

lieuthanhbinh and Le the like this.
  2. Khongten8368

Khongten8368
    Expand Collapse

1 buổi trưa hài lòng ,Lần sau vào sg anh sẽ tìm em nữa. Yêu em mất rồi .em mà ở huế là anh gặp hoài :D

3. Namnayvui

Namnayvui
    Expand Collapse

bay gio em con lam khong.

4. Cai nhật thái

Cai nhật thái
    Expand Collapse

Đã gặp e có đôi lời nhận xét:
    Face xinh đáng yêu
    V1 to bóp thoải mái nhé e này k giữ hàng
    V2 có chút lipit e này thuộc dạng người đầm nhé các bác
    V3 quả vòng 3 quá chất luôn nhé các đồng dâm
    Dịch vụ thì mình đánh răng và nhai kẹo ngay trong phòng nên e nó vẫn xoắn lưỡi tít mù. Tevez thì mình k thử nhưng hình như e nó có.
    Thái độ nhẹ nhàng tình cảm da hơi ngăm nhưng tôi thích e ở chỗ e rất thoải mái tự nhiên.giọng nói thì ngọt ngào. Trong phân khúc 500k thì là 1 e đáng để thử. Chúc e đông khách.

5. WARRIORS

WARRIORS
    Expand Collapse

tuyết ngân thì chén ổn áp rồi, e này được cái ngoan dễ bào, vú to chân dài

6. hạnh bếp

hạnh bếp
    Expand Collapse

Em này mình đã đi cách đây ít hum,có một số thông tin cho anh em kham khảo mà yên tâm xách chiến mã lên đường:
    . Về khách sạn: đẹp,sang trọng.
    . Về ngoại hình: xinh duyên và ngoan vãi nhái
    Về chiều cao thì cũng xấp xỉ 1m63,da trắng,mịn,mát.Kết nhất là quả bưởi năm roi: trắng,to,mềm,đầu ti nhỏ,hồng...nói chung là bú mút phê loy,vừa dogy vừa ôm hai quả bưởi thì quả là sướng nhất trần gian.
    . Về SV: em nhẹ nhàng,tỉnh cảm,kiss như người yêu,mà môi em rất nhỏ và xinh,đảm bảo các bác vừa ấy vừa kiss thì sung sướng như trên chín tầng mây.
    Tóm lại: quá đẹp,quá ngon trong tầm giá.Anh em yên tâm lên đường.Chúc em đông khách và hẹn gặp lại em một ngày không xa...

7. nguyenduc1

nguyenduc1
    Expand Collapse
    Verified

Trông giống con bé hồi cấp 3 mình quen thấy bảo đợt trc đi làm cô giáo rồi nhưng dạo này giáo viên bị giảm biên chế nhiều hay là thất nghiệp ra đây khởi nghiệp nhỉ

8. thanhdunga123

thanhdunga123
    Expand Collapse
    Verified

Mới
    nhìn cũng ngon, sẽ check trong tuần tới, ok vừa miếng

9. solider_win

solider_win
    Expand Collapse

mấy hum trước mới chen em nó, làm đk 2 nhay mai về đi làm chân giã rời, hazz, nhưng rất ưng chym vì em rất ngoan, và chu đáo, thanks thớt

10. nh0k_b0y_9x

nh0k_b0y_9x
    Expand Collapse
    Verified

review ngắn gọn:
    - Mặt mũi trông đáng yêu, đôi môi em nó thổi thì khỏi bàn.
    - V1: to, bóp ngập tay úp ngộp thở,
    - V2: mũm mĩm nhưng mà e thuộc gu này nên rất khoái cảm
    - V3: như hình các bác đã thấy, doggy rất phê và em nó rất thích tư thế đẩy xe bò khi em nó chống tay vào tường
    - V4: e nó có nước rất nhiều, , e không biết các bác ra sau chứ súng đạn e lên nòng vẫn thấy khin khít
    - Servit miệt mài, phê đến từng thớ thịt
    - Em nó nhiệt tình không công nghiệp, tinh thần thoải mái, nch vui vẻ.
    End: Chúc em nó đông khách..

11. 123zoz

123zoz
    Expand Collapse

Choén xong rồi. Em có nụ cười rất duyên và tình cảm.
    Điều quan trọng là Em nó rất thoải mái về time, đáng là hàng ruột . cám ơn

12. lam009

lam009
    Expand Collapse
    Verified

Đã gặp em nhiều lần, lần nào cũng sướng tê người. Anh em muốn đc phục vụ 1 cách thoải mái và tình cảm thì em là 1 lựa chọn ko tồi
    Chào thân ái và quyết thắng !!!!

13. handoimaimai

handoimaimai
    Expand Collapse

gặp em bé này tối qua rồi :) chuẩn người chuẩn hình như trên bài này, khá nhẹ nhàng, chu đáo, nói chuyện cởi mở vui vẻ đấy, hàng họ đẹp, em có chiêu co thắt khi giao chiến rất phê :D sẽ còn gặp lại em này ngày nào đó thôi. thanks diễn đàn nhé :)

14. mandnvn

mandnvn
    Expand Collapse
    Verified

Đã check một số e ở khu này nhưng chưa gặp e này , nay đã gặp e với mình thì hàng họ và phục vụ ok , nhiệt tình đáng để gặp lại thanks

15. huywilliam

huywilliam
    Expand Collapse
    Verified

Vừa gặp e hồi nấy. Nhìn mặt xinh. Thái độ lịch sự vào phòng chảo hỏi đàng hoàng. Nói chung là ko chê đc điểm nào phục vụ cũng nhiệt tình. Mình Ko quan trọng sv cho lắm xinh là đc. Nhưng thấy e ý cũng miệt mài nên đánh giá cao. Bác nào muốn mặt xinh và tình cảm thì alo ngay cho e ý. Sẽ gặp lại e. A đuôi 757. Nhìn mình gầy gầy như thế mà gặp e nào cũng kêu khoẻ :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.