1. Hướng dẫn lấy số và check gái gọi Xem chi tiết
    Dismiss Notice

Gái gọi ngừng hoạt động TUYẾT NGÂN.. SIÊU MẪU CHÂN DÀI - SỞ HỮU KHUÔN MẶT XINH VÀ BODY GỢI DỤC

Thảo luận trong 'Gái gọi quận Tân Bình' bắt đầu bởi RAU SẠCH SG, 17/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. RAU SẠCH SG

RAU SẠCH SG
    Expand Collapse
    Nhà cung cấp

Đã từ rất lâu rồi mới tìm được 1 em hàng mà mình rất là ưng ý. Xuất thân của em nó vốn là gái PR 1 hãng thuốc lá, em có 1 khuôn mặt vô cùng xinh xắn đặc biệt em nó rất cao body cực kì đẹp, về sau mới biết em nó cao đến 1m66 nhìn vào vòng 1 và vòng 3 của em nó càng kích thích. Quen em nó được mấy ngày qua những tin nhắn đò đưa thì được biết năm nay em vừa tròn 20, học xong lớp 12 thi trượt đại học nhưng vẫn cố bám trụ lại nhưng với đồng lương ít ỏi nên cuộc sống cũng rất khó khăn lại thêm má ở quê đang bị bệnh cần tiền mua thuốc. Nghe thấy thế lòng thương hại và máu dê nổi lên bèn đánh liều gạ em nó đổi tình lấy tiền để trang trải cho cuộc sống. Em nó suy nghĩ đắn đo 1 lúc rồi cuối cùng cũng đồng ý. Phi ngay con ngựa sắt đến địa điểm để đón em rồi thẳng 1 phát ra hotel gần đó. Đến lấy phòng em nó có vẻ bẽn lẽn, mình liền cởi đồ và hôn nhẹ lên má rồi môi em. Mắt em nhắm nghiền lại, rồi dần dần mình cũng lột được hết quần áo em xuống. Lúc này chiêm ngưỡng mới thấy em nó có vòng 1 rất đẹp, to tròn, mình hôn từ cổ xuống ngực em, hít 1 hơi để cảm nhận được mùi vị của gái mới lớn như nào. Tay lần xuống dưới thì chao ôi, mới ở khúc dạo đầu thôi mà chym em nó đã ướt nhẹp. Ngẩng dậy nhìn thì thấy chym em rất đẹp, lông tơ vẫn còn lún phún, thèm quá ko chịu nổi cúi xuống thực hiện chiêu trò tevet, em quằn quại miệng rên khe khẽ trông rất kích thích. Được 1 lúc thì bảo em nó làm tình cho mình, em vừa làm mình vừa chỉ trông ngồ ngộ rất đáng yêu. Mình cũng ko dài dòng làm gì kẻo bác nào đọc phọt tinh thì chết nên vào phần đánh giá và hình ảnh cho các checker chiêm ngưỡng luôn:

Điếm chẩm Khách quan về em :

Nghệ Danh: TUYẾT NGÂN

SẢN XUẤT : 20T

Body: Cao 1m66, sở hữu làn da mát lạnh

(-.-): 9đ khá xinh, trang điểm nhẹ nhàng (do hợp gu mình nên mình chấm hơi thoáng)

(.)(.): 8,5 điểm không quá to nhưng nhưng đc cái chắc và là sp tự nhiên

).( : 8 điểm, mình dây, eo thon, e tập múa mà

(_,_) : 8đ mông không mụn, mịn, doggy sướng thôi rồi

\./ : 8đ lông lá gọn gàng, thơm tho sạch sẽ

SV :8đ thái độ nhẹ nhàng, nói chuyện thoải mái,BJ , HJ no wc

Số ĐT: 0906. 398. 084

Pass: Bạn Anh LEE

Rổ giá: 500k/1shot

Khu Vực Quận Tân Bình

cam kết không tráo hàng - ko công nghiệp- ko bỏ bom checkerviet

2. Giakiet

Giakiet
    Expand Collapse

Em đi chơi đc ko

3. Matseo

Matseo
    Expand Collapse

check

4. Phạm văn khoa

Phạm văn khoa
    Expand Collapse

Nhìn em này vú bự thế nhể chắc bóp sướng tay lắm đây chủ nhật rảnh rỗi ko cho a cái hẹn nhé ng đẹp

5. KuToNhuPhik

KuToNhuPhik
    Expand Collapse

Em này ok đấy đã từng qua với em ấy 1 lần rất ưng ý hàng đầm nhưng nhiệt tình choi rất sướng thoãi mái tính tình e này vui vẻ thoaiz mái rất chim ưng

6. Chuotchich

Chuotchich
    Expand Collapse

Dc đấy gom thóc thôi. Sẽ rep lại cho ae

7. muốn chén gái

muốn chén gái
    Expand Collapse

găp em nó 2 lần cả 2 lần đều tê hết người chu đáo nhiệt thình thanks

8. Fullyem368

Fullyem368
    Expand Collapse

Ấn tượng ban đầu là em có khuôn mặt xinh hiền rất nhẹ nhàng, vòng 1 căng đầy, cặp mông nguyên tử cong vút cùng mùi hương thoang thoảng từ cơ thể em tỏa ra làm tôi nuốt ực nước miếng ừng ực, mình lao vào em, đưa bàn tay đi khắp cơ thể em. Sau khi khám phá ko bỏ sót đoạn nào trên cơ thể em, mình nằm ra để cho em làm đạo diễn. Em dùng đôi môi với màu son đỏ chót bắt đầu hôn lên cơ thể tôi, từng chỗ từng chố một, hết tai đến gáy, xuống cổ rồi 2 đầu ti, dọc xuống dưới e rê trên 2 hòn cà khiến tôi rùng cả mình, e cứ miệt mài liếm láp như vậy. Nhưng tức giái 1 cái là e nó chưa tìm đến chim mình, hic, dường như e nó đang cố tình kích thích mình, thật sự thì mình ko chịu nổi nữa rồi, rình rình lúc e nó đang loay hoay gần bẹn mình ấn ngay con chim vào alô e nó, đến sụt một cái từ đầu khấc đến tận đốc, cảm giác như được giải thoát, sướng đến độ thiếu chút nữa là xuất . E nó dừng lại, ngậm chặt rồi mút liên hồi lên con chim đang cực kỳ mẫn cảm của mình. Được tầm ba phút phải đẩy ngửa e nó ra ko thì cũng đến chết với e nó mất. E nó bị đẩy ra hơi bất ngờ 1 chút, nhưng nhìn vẻ mặt mình rồi con chim đang giật giật là e nó hiểu ra mình sắp out, e nó cười nhẹ rồi lại lao vào mơn trớn, lần này e nó làm vô cùng nhẹ nhàng, công nhận chưa bao giờ check hàng mà thấy có e hàng tâm lý đến vậy. Đến yêu e mất thôi, vơ lấy bao rồi cưỡi ngay lên người e nó, bao nhiêu "kìm nén" lúc e nó BJ bùng nổ ra cả. 20p dập dồn ... hổn hển... liên hồi làm 2 thân hình mướt mát mồ hôi, mình out đầy lên người e nó sau khi rút bao ra. Cảm giác như vừa bước ra khỏi phòng xông hơi, sảng khoái ko tả nổi. aem yên tâm về em nay quá rồi chúc em nhiêu sức khoẻ nhé :)

9. trung con 91

trung con 91
    Expand Collapse

aem chek rp thế này quá yên tâm chén rồi thanks các bác :D

10. bad boy

bad boy
    Expand Collapse
    Verified

Lâu rùi mới đc ngắm đầu ty đẹp ntn. Oánh dấu để gặp e. Mong là sẽ găp em sớm nhất

11. khoangcachkhoang

khoangcachkhoang
    Expand Collapse

Thật tuyệt vời.
    Vừa check em xong có một số nhận xét:
    - Ảnh chuẩn
    - Người dáng rất đẹp, mặt tươi, thái độ rất hòa nhã, nhẹ nhàng.
    Càng ngày càng tin tưởng vào diến đàn( 3 lần đi đều thấy rất chuẩn so với ảnh)

12. viettelvn

viettelvn
    Expand Collapse

E này e check rồi. Ngoan, chiêù khách, yêu nghề, ko cn, các bác cứ vác súng là yên tâm đi

13. tuannguenanh37

tuannguenanh37
    Expand Collapse

Đươc đấy nhẩy, chất lượng phết, sẽ check sớm, rất hơp gu baby của tôi

14. newdn26

newdn26
    Expand Collapse

Sẽ còn gặp em nhiều chim ưng với tầm giá, và cách em làm mình hài lòng thanks aem đi về rp cho tôi

15. hoaxuan

hoaxuan
    Expand Collapse
    Verified

Sẽ check và co rp thêm nữa cho ae, cam ơn các check đã báo cáo lại yên tâm hơn rôi :) em thật đẹp

16. kimthieugiadng

kimthieugiadng
    Expand Collapse
    Verified

Lại phải vác súng lên đường roài, dạo này qua bên đây, toàn dc nện em ngon :D

17. VanDung1221

VanDung1221
    Expand Collapse
    Verified

người đẹp,có sức hút mà rất sang.còn vui vẻ nhiệt tình nữa, đáng check nhiều

18. xiaoxiao

xiaoxiao
    Expand Collapse

em gái này ở ngaoif nhìn nhỏ nhắn.mặt có nét xinh trẻ con.vú vừa tay.mông cũng có,doggy tạm ổn.SV nhẹ nhàng tình cảm,cũng hay nói cười
    500K chuẩn giá.chắc chắn sẽ gặp lại

19. timchigai12345

timchigai12345
    Expand Collapse
    Verified

em Ngân thì quá chuẩn rồi, nhẹ nhàng, quyến rũ, rất biết ăn nói

20. mr no

mr no
    Expand Collapse
    Verified

Gặp em 2 lần rồi! cả 2 lần đều thỏa mãn, bảo về viết cho em cái nhận xét nhưng giờ mới có time!
    Khuyên các bác nên gặp em ấy! ko phải thất vọng đâu ! phê lòi đấy
    Chúc em đông khách nhé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.