1. Hướng dẫn lấy số và check gái gọi Xem chi tiết
    Dismiss Notice

Gái Gọi Cao Cấp Trang Cún - Sexy cuốn hút gặp là muốn hiếp ngay

Thảo luận trong 'Gái Goi Cao Cấp Sài Gòn' bắt đầu bởi HÀNG UY TÍN, 28/11/18.

1. HÀNG UY TÍN

HÀNG UY TÍN
    Expand Collapse
    Nhà cung cấp

Cuốn hút ngay từ gương mặt yêu kiều, xinh xắn tuyệt vời, nụ cười tươi rói hút hồn người đối diện, và đôi mắt dâm đãng làm tan chảy bất cứ tâm hồn sỏi đá nào, quả thật gặp em nó là cảm giác muốn đè ra hãm hiếp NGAY và LUÔN là có thật.

Mặt xinh, ăn mặc sexy, dáng rất đẹp, body tuổi teen , chắc nịch ôm rất thích, da dẻ mềm mịn mát tay, cặp vú tròn trịa nguyên bản xoa bóp mới cảm nhận sự chân thật, mềm mại thật là đã tay. Cái quan trọng nhất, cái bym lúc đầu khô rang nhưng chỉ cần những một chút mơn trớn, vuốt ve thì cái nước nhờn ở đâu đó tuôn ra như suối, cái cảm giác nhờn nhờn ở đầu ngón tay nó kích thích lắm, lúc đó chỉ muốn vục mặt vào mà vét máng em nó thôi. Thế mà vẫn phải chờ đợi để trải nghiệm màn bj thần sầu của em nó, thật sự rất phê, thổi kèn có nghề, có tâm, mút mát kỹ càng làm thằng em sướng hết cỡ.

Xếp hình với em nó mới thật là thú vị, mình đã thử và THUA, cái này sẽ rất hay, BAO SƯỚNG, nhưng không nói kỹ mà hãy để anh em thử cảm nhận cảm xúc lên đỉnh khi xếp hình với em nó nhé. Chỉ kể anh em nghe là lâu lắm rồi mình mới có những trải nghiệm cảm xúc thú vị đến vậy.

GỬI ĐẾN ANH EM MỘT EM HÀNG NGON – MỘT EM HÀNG LÀM TÌNH THẬT NHIỀU CẢM XÚC VÀ RẤT ĐÁNG CHÉN – ĐƯƠNG NHIÊN RỒI – AE HÃY GẶP VÀ CẢM NHẬN

Tên : TRANG CÚN

sn : 1995
    Giá: 400k/shot
    KV : quận tân bình - bình tân tên lửa

Sdt : 0937 018 213
    Pass : bạn a chotinh.net

ĐÁNH GIÁ CHẤM ĐIỂM THEO CẢM NHẬN THỰC TẾ:
    Mặt: Xinh xắn, baby, cộng thêm cá tính nhí nhảnh vui vẻ rất cuốn hút dễ gây thiện cảm cho lần đầu tiên gặp gỡ.
    Body: Dáng đẹp, ăn mặc sang chảnh, vú to, mông to.
    Ngực: Vú tự nhiên, mềm mại, mịn màng bóp sướng, bú sướng
    Eo: Hơi có chút lipit, nhưng ôm cảm giác thì rất phê
    Mông: Tròn trịa, to, doggy thì chuẩn luôn.
    Bym: Cái này rất đáng nói đến, bym khít, dâm thuỷ nhiều, chịch rất cảm xúc.
    Dịch vụ: Thổi kèn, sóc lọ rất nghệ thuật, cho khách hôn vú, vét máng.
    Kỹ năng làm tình: chỉ 2 chữ: TUYỆT VỜI!!!

CAM KẾT KHÔNG TRÁO HÀNG - KHÔNG BOM - KHÔNG CÔNG NGIỆP

traidép23 and quang vinh like this.
  2. quang vinh

quang vinh
    Expand Collapse

Chốt 1 câu gái non chân dài, vếu ngon thơm, tình cảm, chắc sẽ phải gặp lại dài dài . hiếm dc em nào như em này lắm.

3. traidép23

traidép23
    Expand Collapse

Nghe tình cảm là thích rùi , e set mãi chưa gặp được em nó đây.cứ đến lúc set kèo là lại có việc.má đen thế chứ.nhưng nhất định sẽ phải gặp bằng đc e

4. skacda1368

skacda1368
    Expand Collapse

Đã gặp em chiều qua. Một sự lựa chọn rất hợp lý trong tầm giá 500.Người eo ót ôm phê , da dẻ mịn màng, vòng 1 khá đẹp, cho hôn hít thoải mái luôn. Mình không thích xoắn lưỡi và vét nên không thử. .Nhiệt tình, vui vẻ, khá là chủ động trong khi làm việc.Đối với bản thân mình đây là một trong vài em mà mình cũng muốn gặp lại. Chúc em đông khách nhé.

5. cuiabap

cuiabap
    Expand Collapse
    Verified

Em đẹp, nhìn duyên duyên. Ngực to tuyệt đẹp chứ không hề nhỏ, tự nhiên, bóp thoải mái. Có thể kiểu của em không phải thích dạng xôi thịt, như nhiều em ngực bơm mang tiếng được ngắm mà có sờ mó bóp biếc gì thoải mái đâu. Hẹn giờ giấc ok, báo chờ 15' là đúng 15' sau có mặt. Vào phòng tắm rửa đánh răng đàng hoàng từ tốn, không vội vàng, em thấy thế đã ưng cái bụng rồi.
    Em nằm giường chờ, tắm xong ra nằm cạnh ôm ấp 1 lúc mới chiến, nhẹ nhàng từ tốn như người yêu ( đúng cảm giác làm tình luôn ). Da dẻ trắng trẻo mịn màng, v2 là eo con ong không mỡ, người chắc ngực chắc, v4 nước nôi ào ào, mình nhẹ nhàng lần mò dần dần thì thấy em cũng hưởng ứng theo chứ không giữ hàng.
    Nói chung là em đi check thề éo cần đẹp như hot girl người mẫu gì cả, kể cả giá cao. Trông ưa nhìn trẻ trung thế là được, miễn sao dịch vụ tốt, từ tốn chiều khách nhẹ nhàng chứ đừng có cái kiểu vào cởi đồ, mút hời hợt cho có xong đeo bao chiến, rồi nằm ườn ra bla bla . ĐM bị như thế thì có hoa hậu vẫn tiếc tiền !
    Sẽ còn gặp em dài !
    PS: quả khách sạn vào cái đã thích rồi sạch sẽ, đẹp và ấm cúng. Có thể em khó tính chứ em thích ánh sáng vàng dịu, của đèn ngủ hay đèn trang trí tường, chứ không mê nổi mấy kiểu đèn tuýp sáng tưng bừng. Phòng toàn ánh sáng vàng, nên vào cái mê luôn, cảm giác như ở nhà ấy các bác ah.

6. hoangduong9x

hoangduong9x
    Expand Collapse
    Verified

đã check , nhìn ưng mắt , nhẹ nhàng thuộc típ ko quá bạo dâm. ưng chjm sẽ còn gặp lại em nó. các bác đi trước ịt biết thế nào nhưng em ưng

7. dinhminhquan01

dinhminhquan01
    Expand Collapse
    Verified

Ko biết giờ gặp e như nào các bác nói nhiều quá phải đi phát xem xao nhìn duyên dáng quá à

Đang tải...