1. Hướng dẫn lấy số và check gái gọi Xem chi tiết
    Dismiss Notice

Gái gọi ngừng hoạt động THẦN Dâm TUỔI TEEN THÙY LINH (400K-quận tân bình )... GÁI NON - BODY SEXY

Thảo luận trong 'Gái Goi Cao Cấp Sài Gòn' bắt đầu bởi ZzzMr.KenzzZ, 17/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ZzzMr.KenzzZ

ZzzMr.KenzzZ
    Expand Collapse
    Nhà cung cấp

Hôm nay lại có dịp gặp mấy thánh nữa rồi, đúng là rãnh rỗi sinh nông nỗi, cuối tuần vừa rồi thấy hơi mệt trong người nên bèn rủ mấy chiến hữu đi massage xả stress cho khuây khỏa tinh thần sau 1 tuần làm việc mệt nhọc, sau khi làm xong 1 xuất thì tự nhiên thấy người nó khỏe hẳn ra nhờ mấy e chân dài trong ms nó làm phê quá trời, xong mấy thằng rủ nhau ra bờ kè làm lai rai vài chai cho mát mẻ, cái thú ngồi lai rai bờ kè cũng hay nhỉ, vừa mát mẻ, vừa bình dân hợp với túi tiền trong thời buổi kinh tế đầy khó khăn này, đang ngồi lai rai thì ngấm nghía qua bàn kế bên có mấy e hotgirl xinh xắn cũng đang ngồi nhậu, thế là máu 35 nó lại trỗi dậy…thế là bèn lân la qua làm quen, chém gió một hồi thì xin dc số dt của e nó, hẹn e nó trưa hôm sau qua đón e nó đi ăn đi uống cf, ko ngờ trong 1 nốt nhạc, e nó đồng ý gặp mình trưa hôm sau.

Đúng giờ linh canh đồng hồ, phóng xe như bay đến điểm hẹn trước 10 phút, ly café vừa đem ra cũng là lúc e nó đi taxi đến, theo phép lịch sự & ga lăng của một thằng đàn ông thì kéo ghế mời e nó ngồi, xong kêu cho e 1 ly cam vắt rồi bắt đầu tâm sự cùng e…cuộc sống…tình cảm trai gái…gia đình & vv…cuối cùng mới hiểu dc hoàn cảnh của e đang khó khăn chồng chất và thật sự ko kiếm ra 1 công việc nào có thể thu nhập kha khá, thế là e chọn con đường tắt…sau khi tâm sự & hiểu dc hoàn cảnh của e, xong chầu cf thì chở e nó đi kiếm gì lót bụng…2ae no bụng xong thì đi kiếm chổ có máy lạnh nằm nghỉ ngơi …& phần còn lại cho e xin tóm tắt đi vào phần chính lun nha mấy thánh…

Đánh Giá Cá Nhân:

Name: THÙY LINH

Mặt mũi : dâm , miệng rộng cười tươi , khuôn mặt làm tình biểu cảm , biết make up
    Body : Thân hình có da có thịt , trắng trẻo thơm tho sạch sẽ , nước miếng lẫn nước lờ đều thơm ngọt , cao 1m6 gì đó, trông khá nhục dục.
    Vếu : Vếu chắc , bóp thích , bú mút phê lòi kèn luôn hàng xịn chưa qua cải tạo đánh giá cao
    Eo : Không cao nhưng eo khá là đẹp , ấn tượng body kiểu gợi dục
    Mông : có thể nói là bìgtit đỉnh cao của dogyy , kết nhất quả mông này , ko doggy ko chịu được . To tròn , mẩy kinh luôn
    Bím : Ôi khỏi nói đi ,hồng và múp , nước nhiều , lông lá cắt tỉa gọn
    SV : Mạnh mẽ và cuồng nhiệt , em này có vẻ thích nắm quyền chủ động nhưng gặp mình thì cũng ngang tay thôi ka ka , nhiệt và dâm , BJ cao thủ , liếm bi mua cột , hôn môi tevet đủ cả

Số ĐT: 0913.513.219

Pass: Bạn Anh CÔNG

Khu Vực: quận tân bình

Giá: 400k/1shot

cam kết không tráo hàng - ko công nghiệp- ko bỏ bom checker

CUỐI CÙNG LÀ HÌNH ẢNH CỦA EM :

Cattani thích bài này.
  2. Cattani

Cattani
    Expand Collapse

Em này rất ngoan ngoán. Rất nhẹ nhàng và tình cảm, đảm bảo rất sướng, tôi đi rồi, và chuẩn bị làm phát nữa đây.

3. khactrong

khactrong
    Expand Collapse

Nghe là muốn gặp e nó rồi,đang trên đường về,không biết có kip trước khi e nghỉ không?

4. lực 878

lực 878
    Expand Collapse

đã check . khá ok . xinh và ngoan , giọng nói nhẹ nhàng , làm tình hay bài bản . giá 1 hài lòng :)

5. mailantruccuc

mailantruccuc
    Expand Collapse

Lại thêm một người đẹp, cảm ơn sự đóng góp của thớt, đã đi ơ diễn đàn khá lâu, cam thấy ưng chym lắm :)

6. mandnvn

mandnvn
    Expand Collapse
    Verified

Ngoan nhiệt rình dc cái yêu nghề có phát huy e nhé, đáng check nhất ơ phân khúc này

7. ancutdic0n

ancutdic0n
    Expand Collapse
    Verified

ai chứ riêng bé này khỏi nghĩ, tôi khó tính mà thú thật chén rất ưng em này :D

8. Phở

Phở
    Expand Collapse

Vừa gặp em hôm qua xong. Vừa gặp cái hạn làm ăn nên đi tìm nơi giải trí 1 tí thì kiếm đc e.
    Phải nói là lần đầu tiên gặp 1 em mà ngoài đời ngon hơn cả trong hình.
    Quên ko để ý thời gian làm việc, lúc e đến đã gần 7h, e xin lỗi và gợi ý nhờ bạn khác đến thay. Nhưng đời nào mình chịu, hehe.
    Dù vội về và hết giờ nhưng em rất lịch sự, ko hề giục dã gì. Phải cái vừa đi mấy trăm KM vs Hnay hơi yếu nên out sớm, hiz. Bo thêm cho e 100k nữa vì đã làm muộn để PV mình.
    Chắc chắn sẽ còn gặp lại e nha, anh 7h đây :))

9. camondo

camondo
    Expand Collapse
    Verified

Đươc đấy nhẩy, chất lượng phết, sẽ check sớm thanks các cụ đi về rp nhé

10. trungboy9191

trungboy9191
    Expand Collapse
    Verified

ngon phết nhể , đánh dấu mấy nữa qua với em, thanks các ae đa rp rõ yên tâm hơn rồi

11. lamdu

lamdu
    Expand Collapse

Vừa check e nó xong.đúng người đúng ảnh.ngoan phục vụ nhiệt tình.úp mặt vào ngực e ý cứ gọi là tắc thở luôn

12. predator1

predator1
    Expand Collapse

gặp em này từ đầu tuần.mặt xinh hot girl lại còn chiều khách.cuối tháng đói quá chứ không thì chắc quất dền mấy ngày

13. tubaodn1990

tubaodn1990
    Expand Collapse
    Verified

Chuẩn, có dịp phải đến vs em để hoan lạc cùng em

14. honghasbc

honghasbc
    Expand Collapse

Vừa đi e nó về dịch vụ tôt bo thêm 100k . Bác bánh cố gắng phát huy nhé. Sẽ còn gặp lại e này hnay hơi yếu định đi double thì e bảo có khách đag đợi .hen hkhac .

Đang tải...