1. Hướng dẫn lấy số và check gái gọi Xem chi tiết
    Dismiss Notice

Gái gọi ngừng hoạt động SUNG SƯỚNG CÙNG HOTGIRL - VÂN NAVY _400K- quận tân bình _... HÀNG ĐEP TỰ NHIÊN

Thảo luận trong 'Gái Goi Cao Cấp Sài Gòn' bắt đầu bởi ZzzMr.KenzzZ, 17/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ZzzMr.KenzzZ

ZzzMr.KenzzZ
    Expand Collapse
    Nhà cung cấp

Hnay online mạng thấy ông anh lần cùng cơ quan được mình gt vào tham gia diễn đàn này pm khen em VÂN NAVY ngon lắm, thế là vào ngó ảnh thấy cũng chuẩn liền setup cho em nó, hàng độc quyền thì chắc là ngon rồi

Em nó đến sau 15p chờ đợi, điều hòa 2 chiều bật 27o đã đủ độ ấm, tranh thủ đi tắm, khách sạn 80k/2h đầu tận dụng cho hết . Ra chym cò đã sẵn sàng nằm chui vào chăn chờ em nó đến.

Một em khá xinh,và trông rất teen, quần áo toát lên cái vẻ sang chảnh đích thực, nhìn cách ăn mặc đã biết em nó chất chơi chính hiệu rồi. Ko liên quan nhưng nhìn cái túi xách của em đẹp quá... hỏi em bảo có 400 thôi, vcl tưởng 1000k , định hỏi chỗ để mua cho gấu mà thôi để lên mạng tìm hàng fake 1 vậy

Em có body rất đẹp, cao tầm 1m62, da dẻ mịn màng, da trắng bóc mịn và mát mượt, theo kiểu ngực tấn công, mông phòng thủ, chỗ nào to thì to, chỗ nào nhỏ thì nhỏ. Tranh thủ ôm em nó 1 cái xã giao trước, body này ôm thật là thích, hương nước hoa chanel bleu hơi đậm, điếc hết cả mũi, mùi nước hoa này kích thích gớm, chym cò qua 1 lần ôm đã dựng đứng lên rồi.

Em thoát y vào tắm và lúc ra mở cái túi xách rất đẹp đã nói ở trên lấy ra 1 cái bao cao su màu đen theo quảng cáo thì 100k/ cái, hỏi em nó có gì đặc biệt thì em bảo tẹo nữa anh sẽ được cảm nhận và không tính tiền bcs vào phần phụ phí đâu

Em bắt đầu màn make love rất thiện nghệ, kỹ năng này chắc chắn là của dân sành chơi rồi, mút mát đá liếm thuộc hàng cao thủ, trym cứng lắm rồi, em lấy bao định đi cho mềnh thì mình lấy trước, xem cái bao nó có j hay mà đắt dữ vậy trời. Ghi ở trên bao là super thin rồi thì cái gì đại loại dịch ra tiếng mẹ đẻ thì bổ sung chất bôi trơn.... đeo vào trym thấy hơi mát, đúng là nhiều gel thật, chưa j đã thấy nhầy nhụa, em nó trèo lên bắt đầu luôn bằng tư thế cưỡi ngựa. Ở tư thế này chơi em nó thật rất có cảm giác, em nó khá đầy đặn nên từng nhịp dập lên xuống phát nào ra phát đấy, càng lúc càng nhanh để em nó nắm quyền chủ động như thế này là dễ out lắm đây, nhổm dậy đè em nó xuống và chơi ở tư thế truyền thống, thế này mới phê dần dần chứ
    Vừa chơi vừa bóp vú em nó, sướng phết, cặp vú to chắc chắn càng bóp em nó càng rên... chưa kịp chuyển sang tư thế doggy thì trớ bố nó mất.. haizz

Đánh giá nhanh:

Nghệ Danh : Vân NaVy

sn : 1997

Phong cách và body: gái sang, thái độ chuẩn mực, cao 1m6 làn da trắng mát mịn
    Mặt: 8đ gái teen, có đôi mắt hơi buồn nhưng lại hay cười tạo sự thân thiện
    VÚ: 9đ, vú to và đẹp, trắng nõn, đầu ti hồng và đặc biệt là sản phẩm của tự nhiên thật 100%
    Eo: Hợp so với body
    Mông: 8đ mới được nhìn chưa được doggy vì out sớm nhưng vỗ và bóp rất đầm tay và nảy
    Bướm: 8đ vẫn rất khít và cảm giác chân thật
    Sevice: Thổi kèn, liếm bi, ôm ấp, hôn hít tình cảm như người yêu.

Số ĐT: 0939.034.125

Pass: Bạn Anh Công

Khu Vực: quận tân bình

Giá: 400k/1shot

cam kết không tráo hàng - ko công nghiệp- ko bỏ bom checker

2. Black Knight

Black Knight
    Expand Collapse

Bước vào phòng mình mới đầu có vẻ còn bẽn lẽn e ấp nhưng khi lên giường thì nàng ta mới hiên nguyên hình là con ma nữ đang thèm khát hơi đàn ông. E liếm láp từ đầu đến chân quay ra mút cu chăm sóc cu em đến nới đến chốn làm tí out mấy lần mình phải bải e dừng lại đổi tư thế
    Với dáng dấp so với giá thì không chê điểm j. Phong cách ăn nói nhẹ nhàng lễ phép lam cho đối phương thấy thân thiện hơn. CÒn về trình độ làm tình BJ cuồng nhiệt, rất tình cảm mút cu khá hay và điệu nghệ không tin các bác thử một lần rồi sẽ biết. anh đep trai khoai to, 302 đâu chiều qua nhá :D

Namnayvui thích bài này.
  3. Namnayvui

Namnayvui
    Expand Collapse

chac hom nay se di thu

4. Trần Văn Anh

Trần Văn Anh
    Expand Collapse

Report cho anh em yên tâm!
    Đã check em này lúc 2h chiều hôm qua.
    Nhà nghỉ phung sạch sẽ điều hoà ok!
    Đánh giá em nó:
    Mặt mũi ok. Thuộc típ co da có thịt tình cảm.
    Vú to, hang thật nhưng không xệ nhé, hàng thật 100% rất chim ưng.
    Mông má, bím bủng ngon nghẻ rất ok.
    Service cực đỉnh, trườn vú trym cực xướng. Bú mút nhiệt tình, thậm trí mình muốn thêm, em ấy vẫn bú mút thoải mái, nhẹ nhàng, nhiệt tình, rên rủng đủ thứ. Chỉ cần nói đến đây thôi thì chắc không phải nhận xét về thái độ của em nó nữa phải không các bác.
    Kết luận: 400k ko phải nghĩ. Chân thành mong các bác chơi sau giữ gìn em nó cho anh em còn dùng.
    Các bác nào muốn report cứ triệu hồi, em chuột bạch cho :D

5. nhan123456

nhan123456
    Expand Collapse

cho xin số đt em này gửi vào sdt zalo 01218681586 cám ơn k nt trược tiếp nhé

6. nhan123456

nhan123456
    Expand Collapse

gửi số là sẻ liên lạc trong hôm nay thì rất oke

7. Le the

Le the
    Expand Collapse

co gi bao e ay nhan vao kb zl a nhe

#7 Le the, 5/8/18
    Last edited by a moderator: 24/8/18
  8. Sexlalesong

Sexlalesong
    Expand Collapse

cbim ngon vãi

9. Alex trần

Alex trần
    Expand Collapse

Vừa check e này xong. Mặt xinh, ngoan, ăn nói nhẹ nhàng. Sv ổn. Trước khi về có lì xì e nó 300k. Sẽ gặp lại PS em nó rất dâm nhé :D aem cẩn thận :)

10. traikhattinh111

traikhattinh111
    Expand Collapse

nhiều em đẹp quá, chẳng biết chọn em nào để check đây; em nào nhìn cũng muốn check...

11. langkhach1

langkhach1
    Expand Collapse

em nó nhin có nét dâm vốn quý nhỉ thanks rp luu số em chịch nao

12. haittthdn

haittthdn
    Expand Collapse

Đã gặp em, dâm hj, bj phể tê chim, thêm cháo lưỡi thì gặp e nhiều, tevet toè mồm cho các fan tevet nhé. Sẽ còn gặp lại em. Bác nào yếu thì luyện nội công thêm để tự tin hưởng thụ độ dâm của em ý.

13. lam009

lam009
    Expand Collapse
    Verified

Đã gặp em nhiều lần, lần nào cũng sướng tê người. Anh em muốn đc phục vụ 1 cách thoải mái và tình cảm thì em là 1 lựa chọn ko tồi
    Chào thân ái và quyết thắng !!!!

14. hamvuitetga

hamvuitetga
    Expand Collapse
    Verified

gặp được em chiều hôm qua , mặt xinh lắm , dáng đẹp nhìn khá sang : 9đ
    Vú vừa tay : 8đ
    eo : có tý mỡ : 7.5đ
    mông to , mát mịn 8đ
    bym đẹp , nước nôi đầy đủ
    thái độ tốt nói chuyện vui vẻ hợp tác với khách , túm lại 400 rất xứng đáng

15. mrnguyen099

mrnguyen099
    Expand Collapse

rất tuyệt vời các bác ạ,e bị e ấy cho nghiện mẹ món thổi kèn điêu luyện rùi,đi em mấy lần rùi đó, lần nào cũng pê tận óc

16. 112233tran

112233tran
    Expand Collapse

Vừa mới nằm với e ấy về xong.tôi thì rất ít khi rp lắm nhưng mà e này tuyệt vời quá nên có cái nhận xét chung với ae..ngoan ngoãn,nhiệt tình,sv như con ong chăm chỉ,nhẹ nhàng làm tình như người y..hợp đồng tác chiến trong mọi tư thế..quan điểm của tôi k đi ai quá 1 lần nhưng với e này thì còn qua nhiều lần nữa..

17. kent tran

kent tran
    Expand Collapse

em đẹp tự nhiên và thanh thoát, trang điểm nhẹ nhàng nhưng vẫn xinh cuốn hút.mai rảnh mình lại tâm sự với nhau nhé

Đang tải...