1. Hướng dẫn lấy số và check gái gọi Xem chi tiết
    Dismiss Notice

Rp bé ken hay kem chi đó của các lão đại đà thành

Thảo luận trong 'Share Gái Gọi Đà Nẵng' bắt đầu bởi choichovui, 20/5/17.

1. choichovui

choichovui
    Expand Collapse
    Verified

Cám ơn các bác đã cho số dt của e nó
    Bước 1 e à tới nn 4 sao của a ở trên đường ntt ne.
    E nó: ko e ko đến bên a, e đi bên e thôi. Đệnh mệnh 4 sao ko tới thì mình tới nn e nó vậy. Trời ko nghe đất thì đất phải nghe trời
    Ok e cho a địa chỉ cụ thể, đan mạch(đậu má) éo biết đường. Mò googo mép :)) á đây rồi.
    Bước 2:vào lấy phòng đợi 30 phút. Định hủy kèo tại buồn ngụ quá mờ, ra cửa khóa chốt e nó tới gõ cửa.
    Ôi ôi ai đây. E có lộn phòng ko rứa.
    E nó dạ ko a yêu. Cái đệnh mệnh hạ hỏa hạ hỏa. 3 từ phán xét. Ngon ngon ngon. Lôi e vào hôn tới tấp, sao phê vậy nè ko diễn tã nổi 1 từ nữa tuyệt.
    A ơi, sao e, cho e đi tắm a đói lắm rồi hả a. Uh trưa h a chưa ăn gì nên đói lắm thấy e như thấy thịt sườn non mà vợ hay nấu cho mà ăn.
    Ok e đi tắm, tắm ra e vào làm thịt tôi, ko đẻ đâu nha tôi lật bài ngữa lại liền hôn môi hôn vú, vú nhỏ ti nhỏ nhưng ngon nút mệt nghỉ nha :)) sờ tay xuống tym e nó lông mượt. ***g thì hơi rộng nhưng được cái là còn hồng hào, đây là ng con gái thứ 2 trong đời tôi húp lẫy tươi sống ngon bổ e xl ae nhá hết thời gian ở lại đà thành. Cám ơn tất cả ae ở đà thành rất nhiều chào thân mến và quyết dảnh thắng lợi trong 2017 này. 1 lần nữa cám ơn các ae
    Tt e nó
    V1 6
    V2 4 có tí mỡ chắc nịch ôm sướng lắm đừng chê
    V3 đủ để phạch phạch nhịp cú nào nhức nách cú đó
    Tổng tt 600 đáng để chơi gái huế 600 chơi nhiều lúc còn ôm cục tức
    Trong đời tôi chơi gái cũng ko dám múa rìu qua mắt thợ. Cũng 30 đđen 40. Mà thấy kết e này nhất bướm đẹp nên mới quyết định vét cạn máng :))
    Chào toàn thể ae tôi ra lại đất thần kinh của tôi

2. maxwell

maxwell
    Expand Collapse

Cho xin số bác ơizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

3. Trumde85

Trumde85
    Expand Collapse
    Verified

Lại ba mi ma mi danh gia éo chân thật xíu nào hết

Đang tải...