1. Hướng dẫn lấy số và check gái gọi Xem chi tiết
    Dismiss Notice

Gái gọi ngừng hoạt động HƯƠNG HANA MẶT XINH NGỰC ĐẸP.. XỨNG ĐÁNG VỚI 2 CHỮ HÀNG HOT

Thảo luận trong 'Gái gọi quận Tân Bình' bắt đầu bởi RAU SẠCH SG, 17/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. RAU SẠCH SG

RAU SẠCH SG
    Expand Collapse
    Nhà cung cấp

Đầu tuần sếp đi công tác lên công ty ngồi rảnh rỗi không muốn làm việc gì (bản chất là rảnh rỗi sinh nông nỗi đây ). Chợt nhớ đến đến có ông anh dân chơi mới giới thiệu cho 1 em hàng hot cao cấp ông ý mới làm quen được trên bar. Cũng đã nói chuyện đò đưa em nó 1 vài lần, nhưng mấy lần đó chưa đủ đạn để check em nó. Hôm nay nhân lúc đang rảnh trốn đc gấu đi lại đang sẵn ở cơ quan liền lên vội phòng kế toán xin ứng trước nửa tháng lương để check em nó. Có tiền nhét ví liền nhấc máy lên alo em nó setup luôn cuộc hẹn xem hàng cao cấp ngoài đời có giống như trên diễn đàn mình ko.

Setup cuộc hẹn nơi địa điểm mà em đã chọn trước, vào phòng tắm rửa kỳ cọ sạch sẽ nằm phơi khô ráo nước chờ em tới. Được khoảng 5 10p sau thì nghe thấy tiếng gõ cửa, cuốn tạm cái khăn chạy ra mở thì chao ôi, nhìn em nó thật đẹp. Khuôn mặt mộc ko hề trang điểm nhưng vẫn rất xinh, mặc dù đã được xem qua avatar của em nó nhưng vẫn bất ngờ vì e nhìn quá teen và đáng yêu. Kéo vội e vào phòng và kiss ngay 1 cái đã rồi muốn làm gì mới làm đc. Thế rồi em khéo léo xin phép được vào tắm rửa ra phục vụ mình. Nhìn em nó tắm thấp thoáng qua tấm rèm mà thấy đẹp vô cùng, trong lòng cứ khấp khởi. Khi em bước ra, đập vào mắt mình là bộ ngực to tròn trịa, trắng hồng trông rất chắc chắn. Vội đè ngửa em nó ra thưởng thức bộ ngực tuyệt đẹp này, 1 tay bóp còn 1 bên bú thật kích thích và sung sướng. Khả năng làm tình của em nó thì cũng ko phải bàn cãi, mút từ đầu đến chân, nằm masagge cho mình 1 lúc rồi mới bắt đầu vào cuộc chiến. Lúc chiến đấu thì ai cũng như ai, nhưng phải nói 1 điều là bím em này vô cùng bót. Mình chim bé mà nhét vào cảm giác vẫn rất chân thật. Cuối cùng kết thúc trong tư thế cưỡi ngựa đầy thỏa mãn. Nằm chuyện trò với em nó 1 lúc. Gạ gẫm em nó tham gia sân chơi này để kiếm thêm chút thu nhập. Thế là em nó cũng đồng ý sẽ làm nhưng trong 1 thời gian nhất định. Đành lôi cái máy ảnh cùi ra tác nghiệp cho em nó vài tấm. Sau đây là chút đánh giá của mình:

Nghệ Danh: HƯƠNG HANA

Khuôn mặt: Xinh tươi như hoa, các bác nào thích gương mặt xinh thì em là sự lựa chọn số 1
    Ngực: Đẹp là điều hiển nhiên, trắng to hồng hào, đầu ti bé bóp và bú cực phê
    Eo: Hợp so với dáng người
    Mông: Độ nảy và độ đàn hồi cực tốt
    Bím: Khít khìn khịt, co bóp tốt, ko có chút cà vạt, tevet thoải mái
    Service: Khả năng làm tình được qua nhưng khóa đào tạo pro, thổi kèn trong mọi tư thế, hợp tác chiến đấu với đối tác rất chuẩn

Số ĐT: 0916.619.736

Pass: Bạn Anh NAM

Khu vực: Quận Tân Bình

Giá: 500k/1shot

cam kết không tráo hàng - ko công nghiệp - ko bỏ bom checker

!!!Chốt: Hàng đẹp và chuẩn dành cho những checker biết thương hoa tiếc ngọc và ko vùi hoa dập liễu!!!

#1 RAU SẠCH SG, 17/5/18
    Last edited by a moderator: 17/5/18
    Hanoician888 and Hungly like this.
  2. Matseo

Matseo
    Expand Collapse

check

3. Định89898989

Định89898989
    Expand Collapse

Alo em ấy có nhiệt tình ko bạn

4. giaixxau78

giaixxau78
    Expand Collapse

Vừa chiều tối qua mk gặp em nó các bác ạ giọng nói nhẹ nhằng khuôn mặt ưa nhìn mở bài là quả e nó liếm vòng quanh ti rồi chạy xg dái nhìn em nó bú tờ rym 1 cách ngon lành và thuần thục nhìn thích lắm các bác ạ có quả bướm múp múp nện sướng dã man vừa nện em nó vừa quần quại chân tay bấu víu chăn đệm mk lại càng thêm kích thích sau 20 - 30 dã liên tằng e nó cứ cuối đầu xìn hàng k biết là có pải do e tiếp nhìu khách lên mệt hay mk dã lâu quá e nó k chịu dc lên đành pải xuất ae à

Định89898989 thích bài này.
  5. Cattani

Cattani
    Expand Collapse

Em này rất ngoan ngoán. Rất nhẹ nhàng và tình cảm, đảm bảo rất sướng, tôi đi rồi, và chuẩn bị làm phát nữa đây.

6. toimuonchoiem

toimuonchoiem
    Expand Collapse

mặt đẹp môi xinh, là anh ưng đầu tiên rồi, cặp mông kia nữa là hết ý :D sớm găp người đẹp thôi :)

7. Baizen92

Baizen92
    Expand Collapse

Xinh xắn ngon nghẻ quá, đánh dấu hẹn ngày gặp nhau :)

8. Hanoician888

Hanoician888
    Expand Collapse

Toi vừa qua với em ấy phục vụ ok đấy hầu như full sv đangs với cái giá em đi với đc cái ngoan tính trẻ con ngây thơ rất ưng vú to mông bự hôn xoắn như ng yêu hôm nào qua đi thử cảm nhận đi bác. kết luận ưng chym :D se quai lai sơm

9. Fecnando Cuto

Fecnando Cuto
    Expand Collapse

Mặt xink kiểu teen trẻ con tuổi dậy thì phát triển. Hỏi tuổi thật thì e nó sn 98.
    Khi e chưa cởi áo thì cũng thấy bthuong nhưng lột đồ ra thì nổi bật là 2 bầu xôi đẫy đà , to tròn căng vếu là vếu. Nhũ hoa nhỏ xíu hồng hào lấp la lấp ló.......
    Dớt dãi thè lè liền nhao vào xoa bóp và đá lưỡi đầu vú,e cũng hứng tình xoa vò đầu và dúi ngực rướn kiễng
    Body chuẩn. Eo phẳng. Mông cong đít nhấp nhô,không cầm được lòng dúi e nó bú cặc và nhoài nhổm các tư thế. Sau khi tung các chiêu thức nằm,bò,trườn, úp muôi úp thìa , nhấp nhổm,đẩy xe bò ,gánh tạ các kiểu con đà điểu thì cũng bắn phụt toé tung. đáng check cho 1 cuộc tình :)

10. goding1

goding1
    Expand Collapse

ks a với

11. Hugh Hefner

Hugh Hefner
    Expand Collapse

ở phân khúc 500k thì e này là lựa chọn số 1 rồi,không cần phải bàn cãi làm gì cứ tự tin mà nện và hưởng thụ thôi :D

12. cao cau

cao cau
    Expand Collapse

e oi em ah

13. messihuynh

messihuynh
    Expand Collapse

chúc bác ngon chym

14. hùng phố cổ

hùng phố cổ
    Expand Collapse

Chấm phát để sẽ check. Nhìn ngon thế này thì không check thì phí lắm.

15. Dũng Dâm

Dũng Dâm
    Expand Collapse

Ngon quá, Nhìn thôi mà đã chớ cmn rồi, Tháng này lĩnh lương hưu phải check 1 cháu nó 1 phát cho sướng trym thôi. aem đi cả rồi huhu

16. tubaodn1990

tubaodn1990
    Expand Collapse
    Verified

đã check tối qua,ăn mặc cá tính lúc đầu vào hơi lạnh lùng chút nhưng sau thì nói rôm rả luôn.phục vụ tốt sv thuộc loại khá cao bài bản bướm khít có nước, hôn môi có nhưng nhẹ nhàng kích dục chết thế doggy khi e nó rên ư ử :)
    hàng này nện được lâu đấy

17. huywilliam

huywilliam
    Expand Collapse
    Verified

Đánh giá cao thái độ phục vụ và khả năng SV rất tốt . Anh em lên thử 1 lần sẽ nghiền , hẹn gặp lại em lần sau . Chúc em đông k .

18. tackehoa

tackehoa
    Expand Collapse
    Verified

da trắng mặt ổn, kết nhất quả vú to, pvu ân cần ,đáng là hàng ruột thanks

19. rinmom

rinmom
    Expand Collapse
    Verified

Bím múp đúng gu con cu mình luôn,tí phải làm cái để cho con chim nõ thư giãn cái đã

20. chinnguyen79

chinnguyen79
    Expand Collapse

Nghe miêu tả dịch vụ cứng hết cả người , liếm láp với kèn sáo tốt thế này thì phải vác chim đi thôi. mình kết em này

Đang tải...