1. Hướng dẫn lấy số và check gái gọi Xem chi tiết
    Dismiss Notice

1000K HÀNG ĐỘC QUYỀN - GÁI GỌI NGỌC DIỆP QUA ĐÊM PHÊ VL

Thảo luận trong 'Gái gọi Nguyễn Khánh Toàn' bắt đầu bởi SUN WORLD, 24/7/18.

1. SUN WORLD

SUN WORLD
    Expand Collapse
    Nhà cung cấp

Ko còn gì để nói về độ dâm dục của e Gái gọi cao cấp Ngọc Diệp , 2 tấm thân trần quấn lấy nhau, trong những nhịp điệu 69 quen thuộc, nước loz e ra ào ào mỗi lần lưỡi mình đá le e, những pha chọc lưỡi sâu điệu nghệ khiến tâm hôn e nó như vỡ vụn, tấm thân gầy run lên từng hồi, miệng kêu rên những tiếng ú ớ :" Anh, anh,....ớ ớ" làm máu nóng thêm sôi trào. Sau vài ba phen bị mình hạ gục bằng những màn hôn môi dưới, có vẻ e nó cũng mã hồi, nên bú liếm cặc mình cũng mãnh liệt hơn thường ngày, deep throat khiến mình cũng ngáo ra phết :)) Tiện thể có quả 69 giữ chân, tay mình bốc xôi cũng mãnh liệt ko kém, bầu vú e nó quả thật rất vừa tay, nên khi đưa thằng cu vào nhà con bướm mình bú liếm vú e nó 1 màn ra trò :D
    Cũng nói thêm với ae là e nó rất xinh xắn, tuyp mặt hotgirl luôn, nếu để bình chọn, mình sẽ đưa e vào top gái gọi hạng A+, vì từ khuôn mặt đến dáng điệu cử chỉ, đều toát lên sự cao sang, quý phái.Ngoài đời làm thục nữ, lên giường là dâm phụ. Các cụ nói cấm có sai bao giờ, e Quỳnh là người như vậy, trên giường e thể hiện quá xuất sắc độ dâm của e, bao nhiêu tư thế mà e nó chẳng chịu đổ gục, miệng cứ rên đòi nữa, đòi sướng liên hồi, mà mình thì khó thoả mãn đc e nó. Thân mời ae đến đánh gục con dâm nữ này cho mình :p:p:p

Nghệ danh: NGỌC DIỆP

Loại gái gọi : Gái Gọi Hà Nội Cao Cấp

Face: Xinh, mặt có nét rất tây - 8,5đ
    V1: vừa tay thôi, ko to quá nhưng cân đối với body - 8đ
    V2: Eo nhỏ, thân nhỏ, khiến mình cực kỳ nâng niu mỗi lần đóng lút cán
    V3: Mông đẹp, ko xương xẩu, tư thế nào cũng chiều đc mà ko đau bẹn :D:D:D
    V4: nhiều nước thôi rồi, càng tevez càng ra nước'
    Sẹc vít: tận tuỵ như người yêu, thổi kèn deep throat, tevez 69, hôn môi đá lưỡi đủ cả,

Giá: 1.000k/shot/1 lần Lên tiên cùng em nó

Khu vực hoạt động: NGUYỄN KHANG - Gái gọi Trần Duy Hưng - QUẬN CẦU GIẤY -

SỐ ĐIỆN THOẠI : 0974.460.297

pass : Anh VƯỢNG ( yêu cầu checke đọc đúng pass )

Thời gian hoạt động: 12h00 trưa đến 24h đêm

CAM KẾT :
    KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG

Chỉ định ; Anh em thích mặt xinh , tuổi teen , sành điệu thì , da trắng thịt thơm thì em nó là một sự lựa chọn hoàn hảo cho một cuộc tình qua đường
    Chống chỉ định : Anh em thích bạo dâm , đeo bi , sử dụng chất kích thích, Say xỉn... Hàng ngon thì ít mà dính mấy anh 1 lần là em đi mất, nên minh xin mấy bác để hàng ngon anh em còn sài !

Hình ảnh Em nó ạ :

2. giaixxau78

giaixxau78
    Expand Collapse

EM LÀ CỐ GÁI HAY NÀNG TIÊN VẬY ,ĂN MÉO GÌ MÀ ĐẸP THẾ, VÁC XÚNG LÊN CHIẾM E NGAY VÀ LUÔN , THANKS CỤ SHARE

3. mạnh sỹ

mạnh sỹ
    Expand Collapse

đã check e tuyết mai, mặt xinh xắn hàng ngon service ổn sẽ còn gặp lại e sớm. PS, em này đĩ vai loz ra nhé anh em , ngọt tí đm, em nói nhiêu hơn cả mình :)

4. Tí75

Tí75
    Expand Collapse

Hẹn nhau cái đi e

5. Phuong8686

Phuong8686
    Expand Collapse

Không phải khen chứ nhìn cặp mông em nó ngon vãi cả lồng ra, ko chén thì phí quá, sẽ sớm gặp em :)

6. mvn1991

mvn1991
    Expand Collapse

Lâu lắm rồi mới rp, hôm nay viết vai dong cho ae đi sau
    Về em Ngọc Diệp điểm mạnh của em nó là ngực to, đẹp,khá ấn tượng,chắc cũng không thua mẫu mấy đâu,bác nào thích hàng vú to máu chén thì nên đi gặp em này.
    Mông em này cũng to tròn, độ đàn hồi tốt, em này mình kết nhất V1 và V3, đầy nhục dục và khiêu gợi, chỉ nhìn thôi đã muốn tụt quần em nó ra rồi. V2 em này không khác gì người mẫu. Còn sv thì chắc chắn sẽ khiến nhiều anh em phải gặp lại lần nữa. ae đi sau yên tâm rồi nhé, nhanh ko em nó nghỉ là hỏng :D

7. Baizen92

Baizen92
    Expand Collapse

Xinh xắn ngon nghẻ quá, đánh dấu hẹn ngày gặp nhau :)

8. Hanoician888

Hanoician888
    Expand Collapse

Toi vừa qua với em ấy bên mvila phục vụ ok đấy hầu như full sv đangs với cái giá em đi với đc cái ngoan tính trẻ con ngây thơ rất ưng vú to mông bự hôn xoắn như ng yêu hôm nào qua đi thử cảm nhận đi bác. kết luận ưng chym :D se quai lai sơm

9. Trần Văn Anh

Trần Văn Anh
    Expand Collapse

Report cho anh em yên tâm!
    Đã check em này lúc 2h chiều hôm qua.
    Nhà nghỉ mozi sạch sẽ điều hoà ok!
    Đánh giá em nó:
    Mặt mũi ok. Thuộc típ co da có thịt tình cảm.
    Vú to, hang thật nhưng không xệ nhé, hàng thật 100% rất chim ưng.
    Mông má, bím bủng ngon nghẻ rất ok.
    Service cực đỉnh, trườn vú trym cực xướng. Bú mút nhiệt tình, thậm trí mình muốn thêm, em ấy vẫn bú mút thoải mái, nhẹ nhàng, nhiệt tình, rên rủng đủ thứ. Chỉ cần nói đến đây thôi thì chắc không phải nhận xét về thái độ của em nó nữa phải không các bác.
    Kết luận: 1tr ko phải nghĩ. Chân thành mong các bác chơi sau giữ gìn em nó cho anh em còn dùng.
    Các bác nào muốn report cứ triệu hồi, em chuột bạch cho :D

10. Thích doggy

Thích doggy
    Expand Collapse

Tôi muốn doggy em nó ngay bây giờ. Thi hẹn em làm sao ;)

11. thích nện

thích nện
    Expand Collapse

em nó nhìn ôn áp quá, thớt cho em đặt cục gạch chờ số ạ :)

12. hạnh bếp

hạnh bếp
    Expand Collapse

em ngọc thì ngoan dâm quá thể rồi aem chén ok

13. hải khùng

hải khùng
    Expand Collapse

Nóng lòng được thưởng thức em nó, ngay trong chiều hqua e đã được thưởng thức các bác ạ, một em thật tình cảm. Em rất nhẹ nhàng, dịu dàng và đằm thắm đấy là cảm nhận ban đầu khi mới tiếp xúc. Hài lòng, ưng cái bụng sẽ là cảm nhận tiếp theo khi bạn được em nó phục vụ, rất chuẩn mực, phong thái nhẹ nhàng mà nồng nhiệt em bj thật có cảm xúc, con trym được chăm sóc tuyệt vời đến nỗi mà shot đầu xin được để em knockout, tinh trùng biến mất trong cái cổ họng em không còn dấu vết. Em thổi kèn thật bá đạo, tuyệt đỉnh công phu đấy. Anh em xác định gặp em nó thì chuẩn bị tiền cho shot 2 nhé, chứ nhìn cái body thế kia, cái mông thế kia mà không làm shot 2 thì có lỗi với cái bym của em quá, nằm ôm em khoảng 15p thì cá hồi, chym cũng hồi lại được cái lưỡi mềm mại kích thích đè em nó phang luôn, mông tròn khá đẹp nên doggy là cảm giác phê nhất, em nó có đòn kẹp chym rồi co bóp bym, lại bị knockout trong tổng cộng chưa đến 10p. Những em service bá đạo, lắm tiểu xảo thế này gặp thì thật là không đỡ nổi. Nói chung vẫn vui vẻ thôi, quá hài lòng 2 shot trong khoảng thời gian có 1 tiếng đồng hồ. Về kiểm điểm lại bản thân thôi :D
    Tiện thể thủ thỉ hẹn hò lần sau xong rồi vào rửa ráy rồi chuồn, cảm giác mồ hôi mồ kê nhễ nhại đi chơi gái mới thật là thú vị... haiz...

14. trong_dnn

trong_dnn
    Expand Collapse
    Verified

Em Nó đã check 2 lần và lần nào cũng để tôi nhớ nhung đáng checck

15. kinglaso1

kinglaso1
    Expand Collapse
    Verified

nhiều em đẹp quá, chẳng biết chọn em nào để check đây; em nào nhìn cũng muốn check...

16. phuongmbbg

phuongmbbg
    Expand Collapse

Gặp e chiều hôm thư 7 tuần trước, kết bím non vét mấy cái nước đã như sông Đà e no rất nhanh phê. cam giác bên em như người tình vậy nhẹ nhàng âu yếm, đáng check

17. haittthdn

haittthdn
    Expand Collapse

Đã gặp em, dâm hj, bj phể tê chim, thêm cháo lưỡi thì gặp e nhiều, tevet toè mồm cho các fan tevet nhé. Sẽ còn gặp lại em. Bác nào yếu thì luyện nội công thêm để tự tin hưởng thụ độ dâm của em ý.

18. VanDung1221

VanDung1221
    Expand Collapse
    Verified

người đẹp,có sức hút mà rất sang.còn vui vẻ nhiệt tình nữa, đáng check nhiều

19. lehoan726

lehoan726
    Expand Collapse

Mình rất thích em hàng này thái độ tốt, ngoan, dễ bảo , rất dâm và chủ động ưng chym em nó

20. olazalodanang

olazalodanang
    Expand Collapse

Canh me mãi mới gọi được cho em. Đánh giá nhanh cho anh em:
    - mặt xinh, yêu kiều 9đ
    - Vú cực đẹp căn bản là da e nó trắng và đầu ti nhỏ hồng nên nhìn rất kích thích
    - Eo ót chuẩn người mẫu
    - Mông tròn doggy cũng ổn
    - bym thơm không mùi vét rất nhiều nước
    - thái độ tình cảm yêu chiều khách

Đang tải...