1. Hướng dẫn lấy số và check gái gọi Xem chi tiết
    Dismiss Notice

1000K ÁI NỮ - HUYỀN MY - ĐẲNG CẤP GÁI GỌI CAO CẤP LÀ ĐÂY

Thảo luận trong 'Gái gọi Nguyễn Khánh Toàn' bắt đầu bởi SUN WORLD, 24/7/18.

1. SUN WORLD

SUN WORLD
    Expand Collapse
    Nhà cung cấp

Gái gọi cao cấp quá là sexy là những mỹ từ có thể để anh em hình dung ra về một siêu mẫu tuyệt vời này, đẹp hoàn hảo từ khuôn mặt, tính cách và độ dâm đãng sexy trên giường quả thật em là một mẫu gái gọi hà nội number ONE.

Đam mê và nồng nhiệt trong cách làm tình, cực kỳ tình cảm âu yếm như người yêu, hãy khám phá một body đẹp tuyệt hảo từ em HUYỀN MY nhé, da thịt mát mịn, chắc nịch sướng tay, vú to eo thon, mông nở, khúc nào đáng tiền khúc đó đảm bảo với một body tuyệt mỹ này anh em không phí đi đâu một trinh cắc nào cả.

Tình dục là đam mê, điều đó có lẽ đúng với em HUYỀN MY , một bữa tiệc sex hoàn hảo, với từng cung bậc cảm xúc và khoái cảm được đẩy lên cao phun trào như ngọn núi lửa. Em rất chủ động và cái cách make love của em đảm bảo chỉ một từ: PHÊ, anh em cứ tận hưởng những dịch vụ tốt nhất mà một em hàng mang lại nhé.

Trình độ bj, hj của em nó phải thuộc loại thượng thừa, anh em cứ cảm nhận thử xem đây có phải là lần thổi kèn phê nhất mà anh em đã được tận hưởng không ..., quả thật phê đến tê tái từ trym lên đầu ...

Full service, anh em thoải mái khám phá một mẫu xinh tuyệt này, hôn môi, hôn vú, tevet, hay bất cứ điều gì anh em có thể nghĩ ra hay đưa ra yêu cầu và gần như chắc chắn sẽ được đáp ứng, chỉ là hãy cẩn thận bởi service của em nó quá tốt, đến lúc chịch không thể trụ được lâu, cẩn thận với cặp mông căng tròn, doggy cực dễ bị out, cẩn thận với cái bym lúc nào dâm thủy cũng ướt đẫm cực kỳ khít khao lại biết co bóp khiến con trym chỉ chực nhả đạn ...

=== Thông Tin đã được Kiểm Định ===

Nghệ danh: HUYỀN MY

Năm sinh 1996

Nguyên quán : Hà Nội

Số điện thoại: 01657.799.495

Pass: Bạn Anh Công Tử

Giá: 1000k/shot/1 lần xuất tinh

Khu vực hoạt động: gái gọi quận cầu giấy - gái gọi đường láng

Thời gian hoạt động: 11h00 trưa đến 00h đêm

Số đo 3 vòng : 93- 62 - 92
    Chiều cao cơ sở : 1m68

Loại gái gọi : Hàng Tiếp Khách - Hàng Ngoại Giao - Cave Hà Nội Cao Cấp

Giao tiếp ứng xử nhẹ nhàng - Có học thức - thời gian thoải mái - thơm tho - DÂM đãng

Đánh giá Ngoại Hình :
    Face: Xinh,sang chuẩn siêu model,đường nét rất tây,nhẹ nhàng, thanh thoát
    V1: To tròn trịa tự nhiên 100%,mềm mại,khuôn hình cực đẹp,đầu ti hồng rực
    V2: Eo nhỏ,thân nhỏ,bụng phẳng lỳ
    V3: Mông cong mịn và cực đẹp,sexy,doggy cả ngày không biết chán
    V4: Nhiều nước,Sạch sẽ thơm tho,co bóp đàn hồi tốt,lông lá tỉa tót gọn gàng,tevet sướng thì đừng hỏi

DỊCH VỤ CAM KẾT :
    Service: Full Service + Hôn môi + Vét - Hôn ti - Liếm Cà - Múa Cột +
    Hôn vú,Bóp vú,mút mát Ti : Có
    HJ + BJ : Có
    Hợp tác mọi tư thế có cả 69 - 96

CAM KẾT
    - KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

Tags:
    Doraemon01, Kiên anh503 and Examiner like this.
  2. Examiner

Examiner
    Expand Collapse

Hihi mình gọi em Nó ko nghe máy.
    Đang có thời gian thích xoạc em, ko biết có gặp luôn giờ dk ko , chứ kết em nó lắm ùi :D

3. Kiên anh503

Kiên anh503
    Expand Collapse

hot girl ngực to, mông cong khoái nhất BJ lút cán thì khỏi phải chê, da dẻ mịn mà trắng bóc... Chắc chả cần nói nhiều ae ai đi nhiều kvuc này thì chả mấy ai ko biết hot girl này. Cái gì cũng đc mỗi tội đương về chiều đông quá đi nóng cả ruột

4. Doraemon01

Doraemon01
    Expand Collapse

Nhận được info của em Huyen my từ các checker ở diễn đàn, thế là liền setup một cuộc gặp với em , nhấc con dế cưng lên và nhắn tin cho em. Không lâu sau tin nhắn em hồi đáp và được ngay cái hẹn khu phố xung sướng. Được cái trời đẹp nên hơn 10 phút thì mình có mặt đến nhà nghỉ, vào lấy phòng và tắm rửa qua thì mới nt số phòng cho em dk 10 phút em đến.
    Bước vào phòng là cô bé mặc váy nhìn khuôn mặt ưa nhìn cười rất tươi, ba điểm của em mình thấy kết nhìn thoáng qua thấy nụ cười em giống trong ảnh rùi bảo em ngồi xuống chò truyện 1 lúc và bắt đầu chuyện tình cảm và không biết thế nào mình vật em ra và cởi từ từ chiếc váy trên cơ thể em, không lâu thì em không một mảnh vải trên người, thấy vậy em cười và nhìn mình điệu cười dễ thương và trìu mến, nhìn 2 quả vú mà thích thú quá căng tròn chín mọng đầu ti hồng hào chút khiến mình bóp mân mê rất thích, em nằm rất ngoan để cho mình thích làm gì thì làm mắt em từ từ nhắm vào và cùng lúc đó mình luồn tay xuống bím em. Ôi cái bím mũm quá động vào tý nước thủy dâm em tiết ra và mình bảo em làm cho mình, không chút ngại ngùng em đưa lưỡi dạo quanh đầu ti mình làm buồn quá không chịu đc và em dần xuống thằng cu em và bj, nhịp điệu bj khá đều làm được gần 10 phút cơn cuồng dâm lên cao và mình bảo em nó đeo bao cho mình và chiến được 15 phút và out luôn trong cơn cực khoái tột độ. thật ưng chym về em lần đầu gặp em và chăc chắn a se là khách quen của em :D

5. Foiler

Foiler
    Expand Collapse

E ngon quá đi!! Lên lịch chờ ngày gặp, toàn hàng ngon thế này $$ đâu mà chiến liền đây

6. GDDS

GDDS
    Expand Collapse

Em này khá ok rata ngoan chịch đã chim lắm rên nghe phê mà hưng vãi kìm ko đc kakaka out quá nhanh buồn thật phục vụ của em rất ok chuẩn vú to mong to cảm giác chịch rất đã vẫn còn thèm.

7. Hugh Hefner

Hugh Hefner
    Expand Collapse

ở phân khúc 1000k thì e này là lựa chọn số 1 rồi,không cần phải bàn cãi làm gì cứ tự tin mà nện và hưởng thụ thôi :D

8. Thích doggy

Thích doggy
    Expand Collapse

Tôi muốn doggy em nó ngay bây giờ. Thi hẹn em làm sao ;)

9. thích nện

thích nện
    Expand Collapse

em nó nhìn ôn áp quá, thớt cho em đặt cục gạch chờ số ạ :)

10. Kaem Wifi

Kaem Wifi
    Expand Collapse

Em nó tuy trẻ nhưng kèn sáo khá hay, dịch vụ kèm theo không thiếu món gì, chủ động trong công việc, ae nào gặp rồi chắc cùng cảm nhận với mình. Ai chưa check thì lên đường luôn đảm bảo với giá này em nó đáng đồng tiền bát gạo. Vẫn thích nhất chơi tư thế truyền thống ở tư thế này nhìn cặp vú cứ nẩy lên nẩy xuống mà muốn bắn thẳng tinh trùng lên bầu ngực căng tròn đó thôi. Giàu cảm xúc, gái teen, bím khít nện 10p cũng xin đầu hàng với em thôi phụt phụt phụt, xong việc cứ để bao bên trong và vẫn cảm nhận được màn co thắt âm đạo ôm nhau thêm đc vài phút thì em nó xin phép vào nhà tắm rửa sạch sẽ ra giường ôm ấp tâm sự thêm vài phút rồi chia tay. Kết thúc buổi check hàng thành công mỹ mãn và hẹn ngày tái ngộ.

11. phicongsvdn

phicongsvdn
    Expand Collapse
    Verified

ở ngoài đc khoảng 90% như trong ảnh,khá dâm, vui vẻ, làm tình cam xúc đáng nện lâu dài

12. Gia Cát Lượng 21

Gia Cát Lượng 21
    Expand Collapse

Nhìn em là muốn bắn rồi

13. anbanhmi123

anbanhmi123
    Expand Collapse

Đã đi . . . và phải công nhận là thái độ cực thích! Sẽ còn gặp lại 1 thời gian gần nhất.

14. trai_hư

trai_hư
    Expand Collapse

muốn qua đêm với em mà em ít khi đi đêm qua, còn lại mọi thứ về em thật xưng đáng, thanks đã share cho ae

15. skacda1368

skacda1368
    Expand Collapse

Em này body chắc chắn, thái độ phục vụ rất tốt. ae nên chén nhé

Đang tải...